สำนักชลประทานที่ 5 อุดรธานี
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ตำแหน่งว่าง

2 posters

Go down

ตำแหน่งว่าง Empty ตำแหน่งว่าง

ตั้งหัวข้อ  autthapon Sun May 09, 2010 3:35 am

ผมอยากทราบว่าที่สำนักชลประทาน อุดรธานี มีตำแหน่งวิศวกรโยธาว่างหรือปล่าวครับ ตอนนี้ผมรับราชการเป็นวิศวกรโยธาปฏิบัติการที่สำนักออกแบบ กรมชลประทาน สามเสน ผมอยากกลับไปทำงานที่บ้านครับ บ้านผมอยู่ อุดรธานี ที่บ้านมีแม่อาศัยอยู่คนเดียว ผมต้องเดินทางกลับบ้านทุกอาทิตย์เลยครับ จะมีหนทางยังไงที่จะได้กลับไปทำงานที่สำนักชลประทาน ที่จังหวัดอุดรธานีครับ รบกวนแนะนำที ขอบคุณครับ

autthapon

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตำแหน่งว่าง Empty ตอนนี้ยังไม่มีครับ

ตั้งหัวข้อ  watermanyo50 Mon Jun 28, 2010 9:20 am

เนื่องด้วย อัตรากำลังของสำนักชลประทานที่ 5 ค่อนข้างมีกันน้อย กลุ่ม/ฝ่าย ก็มีข้าราชการ ประมาณ 2-3 คนครับ ต้องรอคิวนิดนึงนะครับ...

watermanyo50

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน